Diễn đàn CĐ Y K5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn CĐ Y K5

Để truy cập forum một cách tốt nhất, hãy dùng trình duyệt mozilla nhé: Bấm vào để Download (Phiên bản Việt Hóa)

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chúc các bạn một ngày vui vẻ Very Happy
Hãy cùng chúng tôi phát triển forum này nhé
Latest topics
» Đăng kí yêu cầu quà tặng âm nhạc
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Mon Jun 25, 2012 3:05 pm

» Open chính thức MU Đẳng Cấp sẽ bắt đầu lúc 13h00 ngày 25/02/2012
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby congaquay30 Wed Feb 22, 2012 1:41 pm

» Chuyen BL Dance Crew (CBDC)
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Jan 03, 2012 6:07 pm

» Thương tâm xe máy phát nổ - ' Hai mẹ con như ngọn đuốc sống'
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby TAIKUTE94 Tue Dec 27, 2011 10:38 pm

» Con gái cần những gì trong tình yêu?
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 8:02 pm

» Mở chức năng bán thú kiếm tiền trong forum
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 7:54 pm

» 10 từ khóa 'hot' nhất trên Google năm 2011
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 7:50 pm

» Phần mềm đọc file PDF tốt nhất - Adobe Reader 10.0.1 . Phần mềm đọc file PDF tốt nhất - Adobe Reader 10.0.1
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby adds Tue Dec 20, 2011 6:14 pm

» Tăng tuổi thọ Pin Laptop bằng công cụ sẵn có trong Windows 7
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:53 pm

» Kcode Full Mediafire Xem mọi định dạng video . Kcode Full Mediafire Xem mọi định dạng video
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:52 pm

» Download yahoo 11 bản chính thức cài offline mediafire . Download yahoo 11 bản chính thức cài offline mediafire
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:51 pm

» [Mediafire] IDM 6.07 crack, IDM 6.07 full mới nhất crack 100% - Internet Download Man . [Mediafire] IDM 6.07 crack, IDM 6.07 full mới nhất crack 100% - Internet Download Man
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:50 pm

» Lạc Việt MTD EVA - Từ điển Anh-Việt HOT nhất hiện nay [Đã có KEY + CRACK + bản PORTAB . Lạc Việt MTD EVA - Từ điển Anh-Việt HOT nhất hiện nay [Đã có KEY + CRACK + bản PORTAB
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:49 pm

» Hướng dẫn cài đặt Adobe Audition 3.0 - Phần mềm thu âm chuyên nghiệp
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:48 pm

» Ai là triệu phú 1.3.0 [hot hot]
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:46 pm

» Tổng Hợp CD-ROM Giáo Trình Của SSDG link mediafire . SSDG - Tổng Hợp CD-Rom - link mediafire
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:42 pm

» 5 máy tính bảng cấu hình tốt giá dưới 200 USD
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:40 pm

» 10 thiết bị công nghệ hứa hẹn 'hot' nhất năm 2012
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:39 pm

» Tận hưởng cuộc sống đích thực với HP Pavilion P6-2000 series
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:38 pm

» Một năm đầy biến động của 'quả táo' Apple
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:38 pm

Thông báo về việc tranh top trong forum
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeSun Dec 18, 2011 8:27 am by Mr.Pu
Theo phản ánh của một số Mem, trình trạng tranh Top post bài còn nhiều điều chưa hợp lí. Cụ thể là để lọt vào Top, một số Mem comment ở dạng spam (trước đây Top Poster tính số bài post và cả comment).
Sau nhiều ngày theo dõi và bàn bạc, BQT đã thống nhất như sau:
1 - Sẽ hiện 2 bảng top để các Mem cạnh tranh một …

Comments: 1
Thông báo: Thay đổi biểu tượng và màu nick cho toàn 4rum lần 2
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 3:05 pm by Mr.Pu
Sau 1 tuần hoạt động, BQT đã xem xét, nay xin thông báo tới toàn forum, sẽ "tổng thay đổi màu nick và biểu tượng cho ấn tượng và dễ nhìn. Ngoài ra, cũng sẽ có một số thay đổi nhỏ về cấp bậc
Sau đây là qui ước về màu nick, biểu tượng và chức vụ

mở hàng trước nha!!!!  Admin
1 - ADMINISTRATOR (ADMIN):

Comments: 3
Thông báo cho Mem là thành viên 12TN2
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 8:36 pm by Mr.Pu
Mem nào là thành viên 12Tn2 nhưng chưa được nâng cấp VIP thì c/m để BQT nâng cấp nhá. Cấm spam

Comments: 11
Tin vui: đã nghiên cứu thành công chức năng Update cho forum
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 6:25 pm by Mr.Pu
Sau nhiều ngày khổ công nghiên cứu, nay xin ra mắt tính năng Update cho forum. Hổ trợ updat hầu hết các định dạng, Update trực tiếp trên forum (không cần gián tiếp thông qua các trang khác nữa. Cụ thể các định dạng sau:

Pictures : .bmp - .png - .jpg - .gif - .tif

Sounds : .mp3 - .m4a - .wma

Videos : .mp4 - .mov - .m4v - .mpg - .3gp - .3g2 - …

Comments: 1
Thay đổi biểu tượng cho BQT và Member toàn forum
mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 5:41 pm by Mr.Pu
Cụ thể như sau:

Admin:
mở hàng trước nha!!!!  Admin

Smod - Smod Trial
mở hàng trước nha!!!!  Smodd

Mod - Mod Trial:
mở hàng trước nha!!!!  Modd

V.I.P:
mở hàng trước nha!!!!  VipMem

Member:
mở hàng trước nha!!!!  2011121517309_mem

Thay mặt BQT:
Mr.Pu

Comments: 2

Share | 

mở hàng trước nha!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
luz_ngox1994
Moderator
Moderator

Tên : ngo minh man
Nam Tổng số bài gửi : 20
Vàng : 5052
Cám ơn : 15

mở hàng trước nha!!!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: mở hàng trước nha!!!!    mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 7:08 pm

Trên đời này ... có 1 thứ tình cảm đau đớn nhất nhưng cũng vĩ đại nhất ... thứ tình cảm mà 1 đứa như tôi -lúc nào cũng quan niệm " cái gì ko thuộc về mình thì có cố vẫn vĩnh viễn ko thuộc về mình " - không bao giờ đủ kiên nhẫn để theo đuổi ... đó là tình yêu đơn phương ....
Còn gì đau đớn hơn việc tình yêu chẳng được đáp trả ... cho đi mà người ta

Chẳng biết làm gì hết chỉ biết lặng lẽ ngắm nhìn cuộc sống của người ta từ 1 nơi rất xa

Bởi biết rằng mình không thể bước vào cuộc sống đó ... Có lúc lại tự lừa dối mình .. tự cho mình những ảo tưởng và hy vọng ....rằng người ta thích mình ... để rồi lại sụp đổ và thất vọng khi nhận ra người ta vô tâm quá ... có khi còn chẳng biết đến tình cảm của mình...
Có đôi khi chỉ là 1 cái nhìn ... 1 câu hỏi quan tâm ... 1 vài cử chỉ biểu hiện ... mình cũng biến đó là cái phao để bấu víu vào khi sắp bị chìm vào biển tuyệt vọng ... để rồi 1 ngày nhận ra tất cả chỉ là ngộ nhận ... cái phao đó xẹt đi và chính nó nhấn chìm mình xuống ...

Có những khi muốn quen 1 người khác ... muốn yêu 1 người khác ... nhưng trong lòng lại cứ chần chừ chờ đợi ... cứ hy vọng rằng 1 ngày người ta nhận ra và đáp trả tình cảm của mình ... cứ chờ hoài ... đợi hoài mà chẳng hề biết điều đó sẽ chẳng bao giờ xảy ra ...

Có khi trong lòng lại dấy lên sự ghen tuông ... khi thấy người ta quan tâm tới người khác ...nhắc nhiều tới người khác ... đùa cợt với người khác ...trong lòng lại lo lắng nếu người ta yêu người khác thì mình chẳng còn cơ hội ...

Rồi lại những lúc xót xa khi thấy người ta đau đớn vì người khác ... căm thù tột đỉnh kẻ đã làm cho người ta tổn thương .....

...Rồi khi lòng tự nhủ phải quên người ta đi ... phải chôn vùi đi ... nhưng làm không được...
Từ trước tới nay có bao giờ con tim nghe lời của lí trí đâu ...cứ luyến tiếc mãi điều gì mà chính mình cũng chẳng xác định rõ ... Cứ mỗi ngày những cảm xúc ... những hy vọng ... những thương yêu ... cứ giằng xé, giằng xé và xé nát con tim .... Nói 1 cách khác ... yêu đơn phương là cả 1 cuộc chiến đấu với chính bản thân mình ... 1 cuộc chiến không có người thắng không có người thua ... chỉ biết 1 điều kết cục sẽ chắc chắn là đau đớn ...

Nhưng cũng thật vĩ đại .... vì người ta có thể chịu đựng được tất cả những đau đớn dày vò đó...
Biết là đớn đau những vẫn cứ xông vào ... Cứ cho đi cho đi .. có khi mỗi ngày lại nhiều hơn ... dẫu biết sẽ chẳng được đáp trả ...

Cũng như khi tôi từng nói với ai đó ... đừng chờ đợi tôi ... thì cái câu trả lời ấy ... " Tớ yêu Cậu vì Tớ yêu Cậu chứ không phải vì Cậu sẽ yêu Tớ ... và Tớ chờ đợi là chờ đợi ngày Tớ hết yêu Cậu chứ không phải ngày Cậu yêu Tớ ... " ... cái câu ấy ... không biết đã bao lần đứng trước người đó tôi cảm thấy vô cùng xấu hổ .... vì đã có lúc tôi còn chẳng dám thừa nhận tình yêu của mình ....
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: mở hàng trước nha!!!!    mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 7:57 pm

omg!
pOnSiunhƠn
Mem mới
Mem mới

Tên : pOn pỤng pỰ...pÉy pì
Nữ Tổng số bài gửi : 3
Vàng : 9
Cám ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: mở hàng trước nha!!!!    mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 9:29 pm

tem
tâm trạng
Lee Ami
Moderator
Moderator

Tên : meo
Nữ Tổng số bài gửi : 28
Vàng : 5087
Cám ơn : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: mở hàng trước nha!!!!    mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitimeWed Dec 14, 2011 6:50 pm

good...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mở hàng trước nha!!!!    mở hàng trước nha!!!!  Icon_minitime

mở hàng trước nha!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» CỬA HÀNG [√à๏ để мµล †ђú √ề иµôเ иђé]
» my pic truoc khi ik dam cuoi
» tinh cu Minh Hang
» ‎[Xếp hạng sao quan niệm đã lỡ yêu rồi thì cứ liều]
» Bộ sưu tập phụ kiện hàng hiệu Tucano cho tín đồ công nghệ