Diễn đàn CĐ Y K5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn CĐ Y K5

Để truy cập forum một cách tốt nhất, hãy dùng trình duyệt mozilla nhé: Bấm vào để Download (Phiên bản Việt Hóa)

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chúc các bạn một ngày vui vẻ Very Happy
Hãy cùng chúng tôi phát triển forum này nhé
Latest topics
» Đăng kí yêu cầu quà tặng âm nhạc
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Mon Jun 25, 2012 3:05 pm

» Open chính thức MU Đẳng Cấp sẽ bắt đầu lúc 13h00 ngày 25/02/2012
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby congaquay30 Wed Feb 22, 2012 1:41 pm

» Chuyen BL Dance Crew (CBDC)
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Jan 03, 2012 6:07 pm

» Thương tâm xe máy phát nổ - ' Hai mẹ con như ngọn đuốc sống'
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby TAIKUTE94 Tue Dec 27, 2011 10:38 pm

» Con gái cần những gì trong tình yêu?
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 8:02 pm

» Mở chức năng bán thú kiếm tiền trong forum
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 7:54 pm

» 10 từ khóa 'hot' nhất trên Google năm 2011
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 7:50 pm

» Phần mềm đọc file PDF tốt nhất - Adobe Reader 10.0.1 . Phần mềm đọc file PDF tốt nhất - Adobe Reader 10.0.1
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby adds Tue Dec 20, 2011 6:14 pm

» Tăng tuổi thọ Pin Laptop bằng công cụ sẵn có trong Windows 7
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:53 pm

» Kcode Full Mediafire Xem mọi định dạng video . Kcode Full Mediafire Xem mọi định dạng video
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:52 pm

» Download yahoo 11 bản chính thức cài offline mediafire . Download yahoo 11 bản chính thức cài offline mediafire
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:51 pm

» [Mediafire] IDM 6.07 crack, IDM 6.07 full mới nhất crack 100% - Internet Download Man . [Mediafire] IDM 6.07 crack, IDM 6.07 full mới nhất crack 100% - Internet Download Man
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:50 pm

» Lạc Việt MTD EVA - Từ điển Anh-Việt HOT nhất hiện nay [Đã có KEY + CRACK + bản PORTAB . Lạc Việt MTD EVA - Từ điển Anh-Việt HOT nhất hiện nay [Đã có KEY + CRACK + bản PORTAB
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:49 pm

» Hướng dẫn cài đặt Adobe Audition 3.0 - Phần mềm thu âm chuyên nghiệp
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:48 pm

» Ai là triệu phú 1.3.0 [hot hot]
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:46 pm

» Tổng Hợp CD-ROM Giáo Trình Của SSDG link mediafire . SSDG - Tổng Hợp CD-Rom - link mediafire
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:42 pm

» 5 máy tính bảng cấu hình tốt giá dưới 200 USD
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:40 pm

» 10 thiết bị công nghệ hứa hẹn 'hot' nhất năm 2012
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:39 pm

» Tận hưởng cuộc sống đích thực với HP Pavilion P6-2000 series
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:38 pm

» Một năm đầy biến động của 'quả táo' Apple
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:38 pm

Thông báo về việc tranh top trong forum
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeSun Dec 18, 2011 8:27 am by Mr.Pu
Theo phản ánh của một số Mem, trình trạng tranh Top post bài còn nhiều điều chưa hợp lí. Cụ thể là để lọt vào Top, một số Mem comment ở dạng spam (trước đây Top Poster tính số bài post và cả comment).
Sau nhiều ngày theo dõi và bàn bạc, BQT đã thống nhất như sau:
1 - Sẽ hiện 2 bảng top để các Mem cạnh tranh một …

Comments: 1
Thông báo: Thay đổi biểu tượng và màu nick cho toàn 4rum lần 2
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 3:05 pm by Mr.Pu
Sau 1 tuần hoạt động, BQT đã xem xét, nay xin thông báo tới toàn forum, sẽ "tổng thay đổi màu nick và biểu tượng cho ấn tượng và dễ nhìn. Ngoài ra, cũng sẽ có một số thay đổi nhỏ về cấp bậc
Sau đây là qui ước về màu nick, biểu tượng và chức vụ

Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Admin
1 - ADMINISTRATOR (ADMIN):

Comments: 3
Thông báo cho Mem là thành viên 12TN2
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 8:36 pm by Mr.Pu
Mem nào là thành viên 12Tn2 nhưng chưa được nâng cấp VIP thì c/m để BQT nâng cấp nhá. Cấm spam

Comments: 11
Tin vui: đã nghiên cứu thành công chức năng Update cho forum
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 6:25 pm by Mr.Pu
Sau nhiều ngày khổ công nghiên cứu, nay xin ra mắt tính năng Update cho forum. Hổ trợ updat hầu hết các định dạng, Update trực tiếp trên forum (không cần gián tiếp thông qua các trang khác nữa. Cụ thể các định dạng sau:

Pictures : .bmp - .png - .jpg - .gif - .tif

Sounds : .mp3 - .m4a - .wma

Videos : .mp4 - .mov - .m4v - .mpg - .3gp - .3g2 - …

Comments: 1
Thay đổi biểu tượng cho BQT và Member toàn forum
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 5:41 pm by Mr.Pu
Cụ thể như sau:

Admin:
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Admin

Smod - Smod Trial
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Smodd

Mod - Mod Trial:
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Modd

V.I.P:
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... VipMem

Member:
Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... 2011121517309_mem

Thay mặt BQT:
Mr.Pu

Comments: 2

Share | 

Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
pé kem
Super Moderator
Super Moderator
pé kem

Tên : kem kem
Nữ Tổng số bài gửi : 47
Vàng : 50206
Cám ơn : 14

Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em...   Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em... Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 9:45 pm

Anh gặp em lần đầu tiên trong ngày khai giảng. Em đứng đó vui cười với đám bạn, mải mê làm đổ cốc coca lên váy trắng. Ngượng ngùng anh đưa em áo khoác che vết loang. Giây phút ấy em mãi không quên anh.

Bốn năm học đại học, em muốn giúp anh nhiều lắm, muốn cuộc sống anh đỡ vất vả vì phải vừa học vừa làm. Đưa tiền anh đâu có nhận, anh nói anh không làm được cho em thì thôi...

Tốt nghiệp, đáng lẽ chia tay, chỉ là tình yêu thời đại học thôi mà. Nhưng em đã quyết định theo anh. Gia đình em phản đối quyết liệt, nhưng em vẫn chọn cho mình người đàn ông của cả cuộc đời

Nên vợ nên chồng, về quê sống trong căn nhà tồi tàn của anh. Rồi em mang thai, nhiều khi trái gió trở trời người đau ê ẩm. Anh thương em, đông cũng như hè đi làm kiếm thêm tiền nuôi vợ

Thế rồi trong một tai nạn xe, anh liệt đôi chân. Nằm một chỗ ở nhà, tất cả mọi việc đều trông cậy vào em. Bố mẹ em thương đến đón em về nhưng em từ chối. Chữa bệnh cho anh em bán hết mọi thứ trong nhà, cuối cùng cũng hết. Bố mẹ em thấy con khổ lại cho tiền.

Cứ thế cuộc sống nghèo ở một vùng quê, em làm giáo viên, anh nằm nhà viết sách. Em đã trút bỏ hình ảnh lá ngọc cành vàng năm nào để trở thành người vợ đảm đang. Đi chợ mặc cả, quần áo bình thường, cân đo đong đếm còn tốt hơn những người phụ nữ khác

Bác sĩ bảo chồng bà không còn đi được nữa, nhưng em không tin, hàng ngày vẫn bóp chân cho anh , hi vọng một phép màu sẽ đến. Ngày ấy em nghe có một bác sĩ châm cứu giỏi. Em đèo xe 50km đưa anh đi châm cứu hai ngày một lần không kể ngày nắng ngày mưa ngày lạnh ngày nóng

Anh nhìn em khóc: Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em nữa, em quá khổ vì anh

Một năm sau phép màu đến thật, chân anh hồi phục cũng là lúc anh nhận được giải thưởng quốc tế từ những cuốn sách anh viết. Không ai nghĩ sẽ có ngày hôm nay

Rồi họ mời sang Pháp thuyết trình ba năm, anh do dự, em nói: phải đi, cơ hội không đến hai lần.

Nhìn lại quãng đời, em đâu còn trẻ đẹp như xưa...Chồng, con, vất vả, thân hình gầy gò ốm yếu. Pháp là đất nước của tình yêu, nhiều người nói anh đi sẽ không trở lại. Em chỉ mỉm cười đáp lại: em và anh đã trải qua bao nhiêu sóng gió, vì một việc thế này em ko sợ mất anh.

Ba năm sau anh về, không báo trước, muốn dành cho em một sự bất ngờ. Nhưng vừa xuống xe anh đã thấy em đứng đó. Anh hỏi sao biết anh về mà ra đón, em trả lời: Em chờ ở đây mỗi ngày, chỉ cần là xe từ sân bay về là em không bỏ qua chuyến nào.

Anh chỉ khóc mà nói: nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em, tình yêu của em làm anh đau lắm đau lắm, tình yêu của em quá nhiều khổ đau...

Em đáp trả lời anh: tình yêu luôn luôn là khổ đau cay đắng. Tình yêu như một bông hoa sen, hoa sen đẹp nhưng nó có cái nhụy sen, hạt sen rất đắng.

Nếu còn có kiếp sau, em sẽ vẫn muốn được yêu anh

Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» đừng lo,chú sẽ không....yêu em đâu
» Khi người ta không còn yêu nhau nữa
» ♥Phụ nữ không thích được ôm khi ngủ♥
» Lịch suốt đời không hết
» Theo bạn, chúng tôi cần chia nhỏ BOX ra không?