Diễn đàn CĐ Y K5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn CĐ Y K5

Để truy cập forum một cách tốt nhất, hãy dùng trình duyệt mozilla nhé: Bấm vào để Download (Phiên bản Việt Hóa)

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chúc các bạn một ngày vui vẻ Very Happy
Hãy cùng chúng tôi phát triển forum này nhé
Latest topics
» Đăng kí yêu cầu quà tặng âm nhạc
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Mon Jun 25, 2012 3:05 pm

» Open chính thức MU Đẳng Cấp sẽ bắt đầu lúc 13h00 ngày 25/02/2012
nuoc mat da can Icon_minitimeby congaquay30 Wed Feb 22, 2012 1:41 pm

» Chuyen BL Dance Crew (CBDC)
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Jan 03, 2012 6:07 pm

» Thương tâm xe máy phát nổ - ' Hai mẹ con như ngọn đuốc sống'
nuoc mat da can Icon_minitimeby TAIKUTE94 Tue Dec 27, 2011 10:38 pm

» Con gái cần những gì trong tình yêu?
nuoc mat da can Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 8:02 pm

» Mở chức năng bán thú kiếm tiền trong forum
nuoc mat da can Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 7:54 pm

» 10 từ khóa 'hot' nhất trên Google năm 2011
nuoc mat da can Icon_minitimeby pé kem Tue Dec 20, 2011 7:50 pm

» Phần mềm đọc file PDF tốt nhất - Adobe Reader 10.0.1 . Phần mềm đọc file PDF tốt nhất - Adobe Reader 10.0.1
nuoc mat da can Icon_minitimeby adds Tue Dec 20, 2011 6:14 pm

» Tăng tuổi thọ Pin Laptop bằng công cụ sẵn có trong Windows 7
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:53 pm

» Kcode Full Mediafire Xem mọi định dạng video . Kcode Full Mediafire Xem mọi định dạng video
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:52 pm

» Download yahoo 11 bản chính thức cài offline mediafire . Download yahoo 11 bản chính thức cài offline mediafire
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:51 pm

» [Mediafire] IDM 6.07 crack, IDM 6.07 full mới nhất crack 100% - Internet Download Man . [Mediafire] IDM 6.07 crack, IDM 6.07 full mới nhất crack 100% - Internet Download Man
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:50 pm

» Lạc Việt MTD EVA - Từ điển Anh-Việt HOT nhất hiện nay [Đã có KEY + CRACK + bản PORTAB . Lạc Việt MTD EVA - Từ điển Anh-Việt HOT nhất hiện nay [Đã có KEY + CRACK + bản PORTAB
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:49 pm

» Hướng dẫn cài đặt Adobe Audition 3.0 - Phần mềm thu âm chuyên nghiệp
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:48 pm

» Ai là triệu phú 1.3.0 [hot hot]
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:46 pm

» Tổng Hợp CD-ROM Giáo Trình Của SSDG link mediafire . SSDG - Tổng Hợp CD-Rom - link mediafire
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:42 pm

» 5 máy tính bảng cấu hình tốt giá dưới 200 USD
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:40 pm

» 10 thiết bị công nghệ hứa hẹn 'hot' nhất năm 2012
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:39 pm

» Tận hưởng cuộc sống đích thực với HP Pavilion P6-2000 series
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:38 pm

» Một năm đầy biến động của 'quả táo' Apple
nuoc mat da can Icon_minitimeby Mr.Pu Tue Dec 20, 2011 5:38 pm

Thông báo về việc tranh top trong forum
nuoc mat da can Icon_minitimeSun Dec 18, 2011 8:27 am by Mr.Pu
Theo phản ánh của một số Mem, trình trạng tranh Top post bài còn nhiều điều chưa hợp lí. Cụ thể là để lọt vào Top, một số Mem comment ở dạng spam (trước đây Top Poster tính số bài post và cả comment).
Sau nhiều ngày theo dõi và bàn bạc, BQT đã thống nhất như sau:
1 - Sẽ hiện 2 bảng top để các Mem cạnh tranh một …

Comments: 1
Thông báo: Thay đổi biểu tượng và màu nick cho toàn 4rum lần 2
nuoc mat da can Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 3:05 pm by Mr.Pu
Sau 1 tuần hoạt động, BQT đã xem xét, nay xin thông báo tới toàn forum, sẽ "tổng thay đổi màu nick và biểu tượng cho ấn tượng và dễ nhìn. Ngoài ra, cũng sẽ có một số thay đổi nhỏ về cấp bậc
Sau đây là qui ước về màu nick, biểu tượng và chức vụ

nuoc mat da can Admin
1 - ADMINISTRATOR (ADMIN):

Comments: 3
Thông báo cho Mem là thành viên 12TN2
nuoc mat da can Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 8:36 pm by Mr.Pu
Mem nào là thành viên 12Tn2 nhưng chưa được nâng cấp VIP thì c/m để BQT nâng cấp nhá. Cấm spam

Comments: 11
Tin vui: đã nghiên cứu thành công chức năng Update cho forum
nuoc mat da can Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 6:25 pm by Mr.Pu
Sau nhiều ngày khổ công nghiên cứu, nay xin ra mắt tính năng Update cho forum. Hổ trợ updat hầu hết các định dạng, Update trực tiếp trên forum (không cần gián tiếp thông qua các trang khác nữa. Cụ thể các định dạng sau:

Pictures : .bmp - .png - .jpg - .gif - .tif

Sounds : .mp3 - .m4a - .wma

Videos : .mp4 - .mov - .m4v - .mpg - .3gp - .3g2 - …

Comments: 1
Thay đổi biểu tượng cho BQT và Member toàn forum
nuoc mat da can Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 5:41 pm by Mr.Pu
Cụ thể như sau:

Admin:
nuoc mat da can Admin

Smod - Smod Trial
nuoc mat da can Smodd

Mod - Mod Trial:
nuoc mat da can Modd

V.I.P:
nuoc mat da can VipMem

Member:
nuoc mat da can 2011121517309_mem

Thay mặt BQT:
Mr.Pu

Comments: 2

Share | 

nuoc mat da can

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Vk.Pu
Tổng Quản Lý
Tổng Quản Lý
Vk.Pu

Nữ Tổng số bài gửi : 100
Vàng : 48612
Cám ơn : 16

Vườn thú của tôi
Thú cưng hiện có:

nuoc mat da can Empty
Bài gửiTiêu đề: nuoc mat da can   nuoc mat da can Icon_minitimeFri Dec 16, 2011 6:24 pm

Đây sẽ là lần cuối cùng em khóc vì anh, mà chắc có lẽ em cũng hết nước mắt để dành cho anh rồi...
Năm tháng không phải là thời gian quá dài để em có thể yêu anh. Hôm qua, em đã mơ một giấc mơ thật kì lạ, anh đi bên cô gái khác em chỉ biết nhìn anh hạnh phúc. Đã có lúc em tự nhủ lòng mình sẽ quên anh đi, nhưng không thể nào quên được.
Anh! Chắc giờ anh đang vui lắm khi thấy em buồn thế này, hôm nay em đã tự hạ thấp mình, em đi bộ qua anh để xin lỗi. 11h đêm em đi bộ về anh cũng để mặc, em ở ngoài sân lạnh như thế anh cũng mặc kệ, anh chỉ biết chửi mắng em thậm tệ... Em mặc kệ, vẫn ở bên anh dù cho anh khinh thường em. Nhớ hồi trước tụi mình quen nhau thật tình cờ anh nhỉ? Qua mạng, anh nói anh học ngành y trong trường đai học tây nguyên nhưng rồi cuối cùng em cũng phát hiện ra anh lam ở trong bệnh viện đại học tây nguyên chứ không phải như anh nói. Lúc đó em không hề trách móc anh điều gì hết, em cũng nghĩ anh đang đùa em, còn em 1 sinh viên của trường, và rồi em và anh yêu nhau lúc nào chẳng hay nữa, em cứ nghĩ tụi mình sẽ chẳng đi được tới đâu nhưng rồi em lại chấp nhận anh.
Anh biết không, mỗi ngày không được nói chuyện với anh thấy khó chịu lắm cứ tìm mọi cách để liên lạc với anh, thời gian đó chúng ta rất hạnh phúc phải không anh? Cùng đi chơi, cùng nấu ăn và cùng ăn cơm, mỗi giờ tan trường em lại đợi anh về, hạnh phúc thật đó. Có những lúc em giận anh, anh liền xin lỗi dù bất kể em sai hay anh sai... lúc đó em mới biết em yêu anh nhiều lắm.

Hãy trả lại cho nhau những cái gì của riêng mình... (Ảnh minh họa)

Nhưng hôm nay mọi việc đã thay đổi... trước anh không biết nói dối nhưng giờ thì đã biết, trước anh chỉ yêu mình em nhưng giờ thì anh đã biết yêu thêm một người, trước anh không đánh mắng em nhưng giờ thì anh đã biết đánh em, trước anh không biết xoá những tin nhắn nhưng giờ thì anh đã biết, trước mỗi lần em giận anh đều giỗ dành em nhưng giờ thì anh ngược lại, trước em gọi điện anh bắt máy liền nhưng giờ thì anh không còn nghe mỗi khi em gọi điện nữa... Anh thay đổi đến nỗi em không còn nhận ra anh nữa, em không tin đâu anh, không tin, hãy nói cho em biết đi, anh đã thay đổi rồi phải không?
Đêm nay em lại được ở bên anh, nhưng sao anh hờ hững lạnh nhạt với em vậy, sao anh không phải là anh trước kia, thật sự em muốn chết lắm anh à. Em điên cuồng gào thét trong đêm khuya, em đã nhận ra sự thay đổi của anh, đau lắm chẳng lẽ lỗi lầm của em to tát đến mức đó sao anh. Sao anh không chịu hiểu cho em, chắc có lẽ đã hết rồi hết thật rồi. Đây sẽ là lần cuối cùng em khóc vì anh mà chắc có lẽ em cũng hết nước mắt để dành cho anh rồi.
Anh à, hôm nay là sinh nhật của em nếu có một điều ước trong ngày sinh nhật này em sẽ cầu cho anh được hạnh phúc, lần cuối em nói về anh đó anh à. Hãy trả lại cho nhau những cái gì của riêng mình và hãy giữ cho nhau những kỉ niệm thật đẹp mà chúng ta đã có với nhau anh nhé.

nuoc mat da can

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang